Trang chủ / Máy Bơm Nước Tenshi ( JLM )/ Máy bơm ly tâm Tenshi RCm 128-600ET
Máy bơm ly tâm Tenshi RCm 128-600ET
  • image6
CÒN HÀNG
Giá bán: 1,500,000 đ
√ Gọi đặt hàng 0947265757 hoặc 0986092556
√ Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
 √ Xem hàng tại nhà -> hài lòng thanh toán
 √ Được đổi trả trong vòng 3 ngày
 √ Bảo hành chính hãng 12 tháng (tặng thêm 6 tháng bảo hành trị giá 100.000 VNĐ)
Chọn số lượng:
Thông số kỹ thuật
Nội Dung Thông Số
Hãng sản xuất : Tenshi
Model : RCm 128-600ET
Công Xuất (kw) : 0.6 KW/0.8 HP
Hút sâu: 8
Đẩy cao (m): 20
Lưu lượng (m3/h): 6
Ống hút xả(mm): 34/25
Điện áp (V) 220
Tenshi RCm 128-600ET Ứng dụng
  • Hút giếng khơi, giếng đào, giếng khoan có độ sâu trên 8m.
  • Hút giếng sâu đến 15m ( nếu có hỗ trợ củ hút sâu ….)
  • Có thể sử dụng như bơm tăng áp.. ( nếu có hỗ trợ Role ngắt nguồn ( Epic hoặc EC )
  • Nông nghiệp: bơm tưới tiêu thủy lợi, ao hồ nuôi trồng thủy hải sản…
  • Dân dụng: bơm cấp nước sạch cho các khu dân cư, nhà cao tầng…
  • Khai khoáng: bơm giếng khoan, bơm bùn, bơm thoát nước.
  • Công nghiệp: bơm nước thải, xử lý nước…
Tenshi RCm 128-600ET Tính năng nổi bật
  • Điện áp 1 pha 220V/50HZ .
  • Thiết kế chắc chắn, thẩm mĩ , độ bền cao…
  • Sản xuất theo tiêu chuẩn ISO9001 .
Tenshi RCm 128-600ET Vật liệu chế tạo
  • Moto rãnh tản nhiệt hợp kim nhôm
  • Làm mát moto cánh quạt gió
  • Phớt mặt tĩnh gốm, mặt động hợp kim than chì
  • Hệ làm kín zoăng vành mòn cơ khí
  • Rotor trục phớt thép không gỉ AISI 304 chống ăn mòn
  • Stator tấm thép silic chất lượng cao, 100% dây đồng nguyên chất
  • Động cơ 2 cực 2900 vòng/phút …
Model: JLM 200 giá: 1,150,000 đ
Model: JLM 200A giá: 1,500,000 đ
Model: JLM 300 giá: 1,250,000 đ
Model: JLM 300A giá: 1,600,000 đ
Model: JLM 400 giá: 1,400,000 đ
Model: JLM 400A giá: 1,700,000 đ
Model: JLM 600 giá: 1,600,000 đ
Model: JLM 600A giá: 2,000,000 đ