Trang chủ / Máy Bơm Nước Shirai ( JLM )/ MÁY BƠM LY TÂM SHIRAI JLM 152-1100S
MÁY BƠM LY TÂM SHIRAI JLM 152-1100S
  • image6
CÒN HÀNG
Giá bán: 2,480,000 đ
√ Gọi đặt hàng 0947265757 hoặc 0986092556
√ Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
 √ Xem hàng tại nhà -> hài lòng thanh toán
 √ Được đổi trả trong vòng 3 ngày
 √ Bảo hành chính hãng 12 tháng (tặng thêm 6 tháng bảo hành trị giá 100.000 VNĐ)
Chọn số lượng:
Máy bơm nước ly tâm SHIRAI JLM 152-1100S
điện áp 220V
công suất 1100W
cột áp 30M
hút sâu 9M
lưu lượng 14.0 m3/h
xuất xứ công nghệ nhật bản
Tính năng nổi bật :
+ Là dòng sản phẩm với rất nhiều tính năng thông minh ưu việt
+ Là dòng máy bơm ly tâm có lưu lượng nước lớn
+ Trục động cơ được làm bằng loại thép mới tiên tiến giúp chống rỉ sét , chống mài mòn cao
+ Gioăng và phớt bơm có độ bền tốt tính dẻo dai cao
+ Khi hoạt động máy tiết kiệm đến 20% điện năng tiêu thụ
+ Máy bơm hoạt động tốt bền bỉ mang lại hiệu quả cao khi sử dụng
+ Máy bơm có zơle  nhiệt giúp bảo vệ động cơ tự ngắt nguồn điện khi nhiệt độ lên đến 80oC
  Ứng dụng thực tế :
+ Thích hợp cho việc hút giếng , hút bể đẩy lên bồn chứa nước , bơm nước làm mát
Máy bơm nước hiệu SHIRAI thuộc JAPAN COOPERATION ( NHẬT BẢN )
+ Với nhiều tính năng thông minh ưu việt, SHIRAI vượt trội hơn những dòng sản phẩm khác
Model: JLM 128 giá: 950,000 đ
Model: JLM 128A giá: 1,300,000 đ
Model: Shirai JLM 200 giá: 1,020,000 đ
Model: JLM 200A giá: 1,400,000 đ
Model: Shirai JLM 300 giá: 1,200,000 đ
Model: JLM 300A giá: 1,550,000 đ
Model: JLM 400 giá: 1,350,000 đ
Model: JLM 400A giá: 1,650,000 đ